DAWASA

TAARIFA KWA UMMA
UKOSEFU WA HUDUMA YA MAJI KWA WAKAZI

WA UNGINDONI HADI MAWENI-KIGAMBONI

21.4.2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawatangazia Wateja na Wananchi wa maeneo ya Ungindoni
hadi Maweni wilaya ya Kigamboni kuwa, kutakuwa na ukosefu wa
huduma ya Majisafi kwa saa 24 siku ya Jumatatu April 21, 2025
kuanzia Saa 12 asubuhi hadi siku ya Jumanne April 22, 2025 Saa
12 asubuhi.

Sababu: Kuruhusu matengenezo bomba kuu la usambazaji majilenye
ukubwa wa inchi"16" eneo la Ungindoni Kata ya Mjimwema.

Maeneo yatakayoathirika ni;
Uvumba, Kiziza, Ungindoni, Kifurukwe, Mjimwema na Maweni.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa

wateja 0800110064 (Bure) au 0738 096 083 (WhatsApp) DAWASA
Kigamboni.
Imetolewa na

Kitengo cha Mawasiliano
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